Kyakkyawan inganci da farashi sabon Acaricide Cyflumetofen 20% SC don gizo-gizo

Takaitaccen Bayani:

Cyflumetofen shine acaricide mai kashe ciki wanda ba shi da kaddarorin tsarin.Babban tsarin aikinsa shine don hana mitochondrial numfashi na mites.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

samfur (3)

Ta yayaCyflumetofenaiki?

Ta hanyar de-esterification a cikin vivo, an kafa tsarin hydroxyl, wanda ke tsoma baki tare da hana hadaddun furotin na mitochondrial II, yana hana canja wurin electron (hydrogen), yana lalata halayen phosphorylation, kuma yana gurgunta mites zuwa mutuwa.

Babban fasalin Cyflumetofen

① Babban aiki da ƙananan sashi.Giram goma sha biyu ne kawai a kowace mu na ƙasa ana amfani da shi, ƙarancin carbon, aminci da yanayin muhalli;
②Babban bakan.Mai tasiri a kan kowane nau'in kwari;
③Zaɓi sosai.Kawai yana da takamaiman tasirin kisa akan mites masu cutarwa, kuma yana da ɗan mummunan tasiri a kan ƙwayoyin da ba su da manufa da kuma mites masu farauta;
④ Fahimta.Ana iya amfani da shi don amfanin gona na lambu na waje da kariya don sarrafa mites a cikin matakai daban-daban na girma na ƙwai, tsutsa, nymphs da manya, kuma ana iya amfani dashi tare da fasahar sarrafa kwayoyin halitta;
⑤Dukansu tasiri mai sauri da dawwama.A cikin sa'o'i 4, ƙwayoyin cuta masu cutarwa za su daina ciyarwa, kuma mites za su lalace a cikin sa'o'i 12, kuma tasiri mai sauri yana da kyau;kuma yana da tasiri mai dorewa, kuma aikace-aikace ɗaya na iya sarrafa dogon lokaci;
⑥ Ba abu mai sauƙi ba ne don haɓaka juriya na ƙwayoyi.Yana da tsarin aiki na musamman, babu juriya tare da acaricides na yanzu, kuma ba shi da sauƙi ga mites don haɓaka juriya da shi;
⑦ Yana saurin narkewa kuma yana rushewa a cikin ƙasa da ruwa, wanda ke da aminci ga amfanin gona da halittu marasa manufa kamar dabbobi masu shayarwa da na ruwa, halittu masu amfani, da maƙiyan halitta.

Amfani da Cyflumetofen

Ana amfani da shi ne don magance kwari a kan amfanin gona kamar itatuwan 'ya'yan itace, kayan lambu da bishiyoyin shayi, musamman ga kwari da suka yi tsayin daka.

 

Bayanan asali

Bayanan asali naAcaricideCyflumetofen

Sunan samfur Cyflumetofen
Sunan sinadarai 2-methoxyethyl2- (4-tert-butylphenyl) -2-cyano-3-oxo-3- [2- (trifluoromethyl) phenyl] propanoate
CAS No. 400882-07-7
Nauyin Kwayoyin Halitta 447.4g/mol
Formula Saukewa: C24H24F3NO4
Fasaha & Tsara Cyflumetofen 97% TC Cyflumetofen20% SCCyflumetofen20% SC
Bayyanar don TC Farin foda
Jiki da sinadarai Properties
  1. Matsayin narkewa: 77.9-81.7 ℃
    2.Vapour Matsin: <5.9×10-6Pa (25 ℃).
    3. Ruwa mai narkewa: 0.028mg/L (20 ℃)
    4.Poiling point:269.2 ℃at 760 mmHg
Guba Kasance lafiya ga ɗan adam, dabbobi, muhalli.

samfur (5)

Samar da Cyflumetofen

Cyflumetofen

TC 97% Cyflumetofen TC
Tsarin ruwa Cyflumetofen 20% SC

Rahoton Binciken Inganci

①COA na Cyflumetofen TC

COA na Cyflumetofen 97% TC

Sunan fihirisa Ƙimar fihirisa Ƙimar da aka auna
Bayyanar Kashe-farar foda Kashe-farar foda
Tsafta ≥97% 97.15%
Asarar bushewa (%) ≤0.2% 0.13%

②COA na Cyflumetofen 200g/l SC

Cyflumetofen 200g/l SC COA

Abu Daidaitawa Sakamako
 

Bayyanar

Mai yuwuwa da sauƙi don auna dakatarwar ƙara, ba tare da caking/ kashe-fararen ruwa ba Mai yuwuwa da sauƙi don auna dakatarwar ƙara, ba tare da caking/ kashe-fararen ruwa ba
Tsafta, g/L ≥200 200.3
PH 4.5-7.0 6.5
Yawan dakatarwa, % ≥90 93.7
rigar sieve gwajin (75um)% ≥98 99.0
Rago bayan zubarwa % ≤3.0 2.8
Ci gaba da kumfa (bayan minti 1), ml ≤30 25

Kunshin Cyflumetofen

Kunshin Cyflumetofen

TC 25kg/bag 25kg/drum
SC Babban kunshin 200L / roba ko Iron drum
Karamin kunshin 100ml / kwalban 250ml / kwalban 500ml / kwalban 1000ml / kwalban

5L/kwalba

Alu kwalban / Coex kwalban / HDPE kwalban

ko kuma kamar yadda kuke bukata

Lura Anyi bisa ga buƙatar ku

samfur (4)samfur (2)

Ciwon daji na Cyflumetofen

Hanyar jigilar kaya: ta teku / ta iska / ta hanyar bayyanawa

samfur (1)

FAQ

Q1: Shin zai yiwu a tsara alamomin tare da zane na?
Ee, kuma kawai kuna buƙatar aiko mana da zanenku ko zane-zane, to kuna iya samun abin so.

Q2: Ta yaya masana'anta ke sarrafa ingancin.
Nagarta ita ce rayuwar masana’antarmu, na farko kowane danyen kaya ya zo masana’antarmu, za mu gwada shi da farko, idan ya cancanta, za mu sarrafa masana’anta da wannan danyen kayan, idan kuma ba haka ba, sai mu mayar da shi ga mai kawo mana, kuma bayan kowane mataki na masana'antu, za mu gwada shi, sa'an nan kuma duk aikin masana'antu ya ƙare, za mu yi gwajin karshe kafin kayayyaki su bar masana'antar mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka